MX34R20HF4T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-3113-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX34R20HF4T
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD R/A 20POS 2.2MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก 20 ตำแหน่ง 0.087" (2.20mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MX34R20HF4T รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
ประเภทสายรัด
แรมพ์สำหรับล็อค
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.303" (7.70mm)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ความสูงฉนวน
0.543" (13.80mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
โพลีฟินีลีนซัลไฟด์ (PPS), ไส้แก้ว
จำนวนของแถว
2
คุณสมบัติ
การยึดบัดกรี
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีดำ
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A