MX77A024HF1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MX77A024HF1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX77A024HF1
คำอธิบาย
CONN PIN HDR 24 POS R/A SMT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก 24 ตำแหน่ง
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
แรมพ์สำหรับล็อค
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.240" (6.10mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.382" (9.70mm)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
โพลีฟินีลีนซัลไฟด์ (PPS), ไส้แก้ว
จำนวนของแถว
2
คุณสมบัติ
การยึดบัดกรี
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A