MX80B12PZ1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MX80B12PZ1A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX80B12PZ1A
คำอธิบาย
CONN PIN HOUSING 12 POS CODE A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง ส่วนหัว สีดำ 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
2
Mfr
ระยะห่างระหว่างแถว
0.100" (2.54mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทสายรัด
ล็อคแบบสลัก
ประเภทคอนเนคเตอร์
สี
สีดำ
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), ไส้แก้ว
จำนวนของตำแหน่ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ระยะ
0.100" (2.54mm)