MX84B032SF2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MX84B032SF2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX84B032SF2
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 32POS 2.20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
32 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีฟ้าน้ำทะเล 0.087" (2.20mm)
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.118" (3.00mm)
ประเภทสายรัด
ล็อคแบบสลัก
สี
สีฟ้าน้ำทะเล
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ตัวยึด
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ระยะ
0.087" (2.20mm)