WP26DK-S034VA3-R15000 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Hirose Electric Co Ltd
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Hirose Electric Co Ltd
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
34 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ เต้ารับ, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด ติดบนพื้นผิว ทอง
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
WP26DK-S034VA3-R15000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-WP26DK-S034VA3-R15000TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WP26DK-S034VA3-R15000
คำอธิบาย
CONN RCPT 34 POS SMD GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
2
ผู้ผลิต
JAE Electronics
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
คุณสมบัติ
การยึดบัดกรี
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
0.6mm
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด
ความสูงเหนือบอร์ด
0.024" (0.61mm)
จำนวนของตำแหน่ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.014" (0.35mm)