SMAMCX2009007
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4034-SMAMCX2009007-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAMCX2009007
คำอธิบาย
COAX CBL MCX TO SMA 7.8"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
1 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย MCX ไปยังv SMA RG-178 7.874" (200.00mm)
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ที่ 2
SMA แจ็ค
ผู้ผลิต
JC Antenna
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวเมีย
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ติดตั้งบนพาเนล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ฝากั้น - น็อตด้านหน้า
รูปแบบ
MCX ไปยังv SMA
ความยาว
7.874" (200.00mm)
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก MCX
ประเภทสายเคเบิล
RG-178
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
ความต้านทานของสายเคเบิล
50 Ohms