ZFS-105000-24CW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
289-ZFS-105000-24CW-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZFS-105000-24CW
คำอธิบาย
LED COOL WHT LNR LGT STRIP 6250K
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
led ส่องสว่าง cobs เครื่องจักร์ โมดูล โมดูล LED - สีขาว, โทนเย็น แถบแสงเชิงเส้น, ยืดหยุ่น
หมวดหมู่
อุณหภูมิ - ทดสอบ
25°C
ผู้ผลิต
JKL Components Corp.
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
2.5A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มุมการมองเห็น
120°
ประเภท
โมดูล LED
ขนาด / มิติ
5000.00mm L x 10.00mm W
สี
สีขาว, โทนเย็น
ความสูง
2.00mm