LBF-A045MPXB-W012
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5448-LBF-A045MPXB-W012-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LBF-A045MPXB-W012
คำอธิบาย
RFID ANTENNA 13.56MHZ 45X14X2MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เสาอากาศ rfid 13.56MHz
หมวดหมู่
ความถี่
13.56MHz
ผู้ผลิต
Joymax Electronics
คุณสมบัติ
เทคโนโลยีสื่อสารไร้สายระยะสั้น (NFC)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
45.00mm L x 14.00mm W x 2.00mm H