EC2-12TNU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-11031-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EC2-12TNU
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ DPDT (2 Form C) ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EC2-12TNU รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทคอยล์
แลทชิ่ง, คอยล์คู่
ผู้ผลิต
KEMET
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
9VDC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เวลาทำงาน
2 ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาปลดปล่อย
1 ms
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
12VDC
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะเงินผสม, โลหะทองผสม
แบบฟอร์มการติดต่อ
DPDT (2 Form C)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, TUV, UL
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
2 A
ประเภทรีเลย์
จุดประสงค์ทั่วไป
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
250VAC, 220VDC - สูงสุด
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
1.03 kOhms
โหลด - การสลับสูงสุด
125VA, 60W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสคอยล์
11.7 mA