EE2-24NU-L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-11003-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-11003-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-11003-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EE2-24NU-L
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE DPDT 2A 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ DPDT (2 Form C) ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EE2-24NU-L รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
ผู้ผลิต
KEMET
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
18VDC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
2.4VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาทำงาน
2 ms
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เวลาปลดปล่อย
1 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
24VDC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แบบฟอร์มการติดต่อ
DPDT (2 Form C)
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะเงินผสม, โลหะทองผสม
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
2 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
250VAC, 220VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
จุดประสงค์ทั่วไป
โหลด - การสลับสูงสุด
500VA, 440W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
2.88 kOhms
กระแสคอยล์
8.3 mA