MPLC0730L1R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-10980-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-10980-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-10980-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPLC0730L1R0
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 10.6A 9 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 10.6 A สูงสุด 9mOhm 2-SMD, J-Lead
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPLC0730L1R0 รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 9mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 120°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประเภท
แบบลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, J-Lead
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.303" L x 0.264" W (7.70mm x 6.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
11A