MPLC0730L1R0 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 1UH 10.6A 9 MOHM SMD |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 10.6 A สูงสุด 9mOhm 2-SMD, J-Lead |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MPLC0730L1R0 รุ่น |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 9mOhm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -20°C ~ 120°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท แบบลวดพัน | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2-SMD, J-Lead |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.303" L x 0.264" W (7.70mm x 6.70mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.118" (3.00mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 11A |