MPLCG0530L2R2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-10985-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-10985-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-10985-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPLCG0530L2R2
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 4.5A 36.4 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 4.5 A สูงสุด 36.4mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน DCR ต่ำ, สูญเสียต่ำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPLCG0530L2R2 รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 36.4mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
DCR ต่ำ, สูญเสียต่ำ
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.217" L x 0.197" W (5.50mm x 5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
5A