MPX1D0630L4R7 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 255
เอกสารข้อมูล
4.7 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 6.2 A สูงสุด 36.7mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Introducing METCOM Power Inductors!
METCOM MPX Series Digital Data Sheet
MPX1D0630L4R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-20685-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPX1D0630L4R7
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 6.2A 36.7 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPX1D0630L4R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6.5A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 36.7mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.256" W (7.00mm x 6.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)