MPX1D1040L2R2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-MPX1D1040L2R2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-MPX1D1040L2R2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-MPX1D1040L2R2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPX1D1040L2R2
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 14.6A 7.9 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 14.6 A สูงสุด 7.9mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
MPX1D1040L2R2 รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 7.9mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
23MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.425" L x 0.394" W (10.80mm x 10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
18.5A