MPX1D1040L2R2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 2.2UH 14.6A 7.9 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 24 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 14.6 A สูงสุด 7.9mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MPX1D1040L2R2 รุ่น |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 7.9mOhm |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 23MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท คอร์ดรัม, ลวดพัน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.425" L x 0.394" W (10.80mm x 10.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.157" (4.00mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 18.5A |