TPI077050L105N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-18550-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-18550-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-18550-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPI077050L105N
คำอธิบาย
FIXED IND 105NH SURFACE MOUNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
105 nH ชิลด์ ตัวนำ ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPI077050L105N รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ชุด
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz