TPI078060L047N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-TPI078060L047NTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-TPI078060L047NCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-TPI078060L047NDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPI078060L047N
คำอธิบาย
FIXED IND 47NH 53A 0.31 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
47 nH ชิลด์ ตัวนำ 53 A 0.31mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
TPI078060L047N รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
90A
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
0.31mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.315" L x 0.276" W (8.00mm x 7.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)