TPI118082L150N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-18552-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-18552-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-18552-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPI118082L150N
คำอธิบาย
FIXED IND 150NH 50A 0.29 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
150 nH ชิลด์ ตัวนำ 50 A 0.29mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPI118082L150N รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
0.29mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.441" L x 0.315" W (11.20mm x 8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.323" (8.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
93A