TPI9664A0L110N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-TPI9664A0L110NTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-TPI9664A0L110NCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-TPI9664A0L110NDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPI9664A0L110N
คำอธิบาย
FIXED IND 110NH 58A 0.185 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
110 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หล่อ ตัวนำ 58 A 0.185mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
104A
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
0.185mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
หล่อ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.378" L x 0.252" W (9.60mm x 6.40mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.394" (10.00mm)