VA1210K401R014
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-13746-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-13746-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-13746-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VA1210K401R014
คำอธิบาย
VARISTOR 24V 400A 1210
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24 V 400 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว 1210 (3225 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VA1210K401R014 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
400 A
ผู้ผลิต
KEMET
พลังงาน
1.6J
ชุด
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
2350 pF @ 1 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
โวลต์ AC สูงสุด
14 V
เกรด
รถยนต์
โวลต์ DC สูงสุด
16 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
21.6 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
24 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
26.4 V