VC1812K401R060
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-13770-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-13770-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-13770-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VC1812K401R060
คำอธิบาย
VARISTOR 100V 400A 1812
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 V 400 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว 1812 (4532 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VC1812K401R060 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
400 A
ผู้ผลิต
KEMET
พลังงาน
5.8J
ชุด
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
580 pF @ 1 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
โวลต์ AC สูงสุด
60 V
เกรด
รถยนต์
โวลต์ DC สูงสุด
85 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
90 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
100 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
110 V