APA1606MGC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-APA1606MGCTR-ND - เทปและม้วน (TR)
754-APA1606MGCCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-APA1606MGCDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APA1606MGC
คำอธิบาย
1.6X0.6MM (0602) GREEN SMD LED
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 570nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.1V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.1V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
การตั้งค่า
อิสระ
ความยาวคลื่น - สูงสุด
574nm
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 1.20mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.70mm
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.60mm