APA1606ZGC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1056-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1056-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1056-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APA1606ZGC
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR CHIP SMD R/A
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 525nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 3.3V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APA1606ZGC รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
3.3V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
515nm
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 1.20mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.60mm