APA2106EC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-APA2106ECTR-ND - เทปและม้วน (TR)
754-APA2106ECCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-APA2106ECDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APA2106EC
คำอธิบาย
2.1X0.6MM.RA.SMD.RED.LED
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 617nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
มุมการมองเห็น
170°
การตั้งค่า
อิสระ
ความยาวคลื่น - สูงสุด
627nm
ขนาด / มิติ
2.10mm L x 1.00mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.70mm
ขนาดเลนส์
1.70mm x 0.60mm