APDA1806SECK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-2328-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-2328-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-2328-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APDA1806SECK
คำอธิบาย
LED ORANGE CLEAR SMD R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 605nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.1V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APDA1806SECK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.1V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
มุมการมองเห็น
25°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
610nm
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.80mm L x 1.50mm W
รูปแบบของเลนส์
วงกลมที่มีด้านบนแบบโดม
ความสูง (สูงสุด)
0.70mm
ขนาดเลนส์
0.95mm Dia