APG1005SEC-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1810-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1810-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1810-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APG1005SEC-T
คำอธิบาย
LED ORANGE CLEAR CHIP SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 605nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.05V 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APG1005SEC-T รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.05V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
611nm
ขนาด / มิติ
1.00mm L x 0.50mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.25mm
ขนาดเลนส์
0.60mm x 0.50mm