APHF1608LSEEQBDZGKC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-2143-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-2143-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-2143-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APHF1608LSEEQBDZGKC
คำอธิบาย
LED RGB CLEAR 4SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) 621nm สีแดง, 525nm สีเขียว, 465nm สีน้ำเงิน การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.8V สีแดง, 2.65V สีเขียว, 2.65V สีน้ำเงิน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APHF1608LSEEQBDZGKC รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.8V สีแดง, 2.65V สีเขียว, 2.65V สีน้ำเงิน
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
2mA สีแดง, 2mA สีเขียว, 2mA สีน้ำเงิน
ชุด
มุมการมองเห็น
140°
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวคลื่น - เด่น
สี
ความยาวคลื่น - สูงสุด
630nm สีแดง, 515nm สีเขียว, 460nm สีน้ำเงิน
การตั้งค่า
แอโนดร่วม
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
อัตรา Millicandela
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดเลนส์
1.60mm x 0.80mm