APHHS1005LSECK/J4-PF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-2124-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-2124-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-2124-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APHHS1005LSECK/J4-PF
คำอธิบาย
LED ORANGE CLEAR 2SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 605nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.8V 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APHHS1005LSECK/J4-PF รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.8V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
2mA
การตั้งค่า
อิสระ
ความยาวคลื่น - สูงสุด
611nm
ขนาด / มิติ
1.00mm L x 0.50mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
0.80mm x 0.50mm