APT1608SEC/J3-AMT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-APT1608SEC/J3-AMTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
754-APT1608SEC/J3-AMTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-APT1608SEC/J3-AMTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APT1608SEC/J3-AMT
คำอธิบาย
LED RED CLEAR 0603 SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 623nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.2V 0603 (1608 เมตริก)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.2V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ชุด
ความยาวคลื่น - สูงสุด
640nm
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.85mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.85mm
ขนาดเลนส์
1.60mm x 0.80mm