WP115A10GT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-WP115A10GT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WP115A10GT
คำอธิบาย
3MM GREEN LED
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 568nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2V แนวรัศมี
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
3mm, T-1
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2V
บรรจุภัณฑ์
ถุง
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
10mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มุมการมองเห็น
50°
สี
ประเภทการติดตั้ง
การตั้งค่า
อิสระ
ความยาวคลื่น - เด่น
สีของเลนส์
สีเขียว
ความยาวคลื่น - สูงสุด
565nm
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี
อัตรา Millicandela
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
รูปแบบของเลนส์
วงกลมที่มีด้านบนแบบโดม
ความสูง (สูงสุด)
5.80mm