WP115A10YD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-WP115A10YD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WP115A10YD
คำอธิบาย
3MM YELLOW LED
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 588nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.95V แนวรัศมี
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
3mm, T-1
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.95V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
10mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มุมการมองเห็น
60°
สี
ประเภทการติดตั้ง
การตั้งค่า
อิสระ
ความยาวคลื่น - เด่น
สีของเลนส์
สีเหลือง
ความยาวคลื่น - สูงสุด
590nm
ความโปร่งใสของเลนส์
กระจาย
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี
อัตรา Millicandela
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
รูปแบบของเลนส์
วงกลมที่มีด้านบนแบบโดม
ความสูง (สูงสุด)
5.80mm