SBSGP2000683MXT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1608-1434-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1608-1434-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
1608-1434-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SBSGP2000683MXT
คำอธิบาย
FILTER LC(PI) 0.068UF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LC (Pi) emi ฟิลเตอร์ 3rd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 1 ช่อง C = 0.068µF 5 A 1812 (4532 เมตริก), 3 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SBSGP2000683MXT รุ่น
หมวดหมู่
ค่า
C = 0.068µF
ผู้ผลิต
Knowles Syfer
การป้องกัน ESD
ไม่
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
200V
ประเภท
โลว์พาส
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ลำดับฟิลเตอร์
3rd
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก), 3 PC แพด
เทคโนโลยี
LC (Pi)
ขนาด / มิติ
0.179" L x 0.126" W (4.55mm x 3.20mm)
จำนวนของช่อง
1
ความสูง
0.104" (2.65mm)
ค่าการลดทอน
39dB @ 100MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า
5 A