CL1008-2106JQL1T-1 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 10000NH 70MA SMD |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10000 nH เซรามิก ตัวนำ 70 mA 1008 (2520 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) |
Mfr | Q @ ความถี่ 20 @ 7.9MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ดำเนินการต่อที่ DigiKey | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท เซรามิก | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1008 (2520 เมตริก) |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 1008 |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.115" L x 0.110" W (2.92mm x 2.79mm) |