CL1008-2106JQL1T-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1674-CL1008-2106JQL1T-1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1674-CL1008-2106JQL1T-1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1674-CL1008-2106JQL1T-1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CL1008-2106JQL1T-1
คำอธิบาย
FIXED IND 10000NH 70MA SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 nH เซรามิก ตัวนำ 70 mA 1008 (2520 เมตริก)
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
Mfr
Q @ ความถี่
20 @ 7.9MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ดำเนินการต่อที่ DigiKey
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
เซรามิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1008 (2520 เมตริก)
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1008
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.115" L x 0.110" W (2.92mm x 2.79mm)