CL1008-J474JQL1T-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1674-CL1008-J474JQL1T-1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1674-CL1008-J474JQL1T-1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1674-CL1008-J474JQL1T-1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CL1008-J474JQL1T-1
คำอธิบาย
FIXED IND 470NH 2.4MA SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 nH เซรามิก ตัวนำ 240 mA 1008 (2520 เมตริก)
Q @ ความถี่
45 @ 100MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.115" L x 0.110" W (2.92mm x 2.79mm)