CFS1/4CT52R221J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2019-CFS1/4CT52R221JTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2019-CFS1/4CT52R221JCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFS1/4CT52R221J
คำอธิบาย
RES 220 OHM 5% 1/4W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 Ohms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มคาร์บอน
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
-450/ +350ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.067" Dia x 0.126" L (1.70mm x 3.20mm)