MF1/4CCT52R1002D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2019-MF1/4CCT52R1002DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2019-MF1/4CCT52R1002DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MF1/4CCT52R1002D
คำอธิบาย
RES 10K OHM 0.5% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms ±0.5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มโลหะ
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.091" Dia x 0.248" L (2.30mm x 6.30mm)