MF1/4CCT52R2490F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2019-MF1/4CCT52R2490FTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2019-MF1/4CCT52R2490FCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MF1/4CCT52R2490F
คำอธิบาย
RES 249 OHM 1% 1/4W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
249 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มโลหะ
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.091" Dia x 0.248" L (2.30mm x 6.30mm)