GG0402050R3C2P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-10591-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-10591-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-10591-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GG0402050R3C2P
คำอธิบาย
TVS DIODE 5VWM 15.5VC 402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15.5V แคลมป์ 3A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GG0402050R3C2P รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
3A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
46W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
0.3pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
15.5V