L0201R39AHSTR\500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-7134-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-7134-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-7134-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L0201R39AHSTR\500
คำอธิบาย
FIXED IND 0.39NH 550MA 100 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.39 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม ฟิล์มบาง ตัวนำ 550 mA สูงสุด 100mOhm 0201 (0603 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
L0201R39AHSTR\500 รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 100mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
11 @ 450MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
33GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
450 MHz
ประเภท
ฟิล์มบาง
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0201 (0603 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.05nH
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.011" (0.28mm)