NJ28MA0103F--
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-12582-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NJ28MA0103F--
คำอธิบาย
THERMISTOR NTC 10KOHM 3960K DISC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ntc เทอร์มิสเตอร์ 10k ดิสก์, 2.8mm Dia x 2.8mm W
หมวดหมู่
B25/85
3960K
ผู้ผลิต
KYOCERA AVX
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
16 mW
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว - สายตัวนำ
1.38" (35.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความต้านทานเป็น Ohms @ 25°C
10k
เกรด
รถยนต์
ความต้านทานคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
คุณสมบัติ
AEC-Q200
ค่า B ที่ยอมรับได้
±0.5%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์, 2.8mm Dia x 2.8mm W