SMAJ26CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-SMAJ26CATR-ND - เทปและม้วน (TR)
478-SMAJ26CACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-SMAJ26CADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ26CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 26VWM 42.1VC SMAJ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
42.1V แคลมป์ 9.5A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMAJ (DO-214AC)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
9.5A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
26V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
28.9V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
42.1V