VA100014A300DL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-2489-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-2489-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VA100014A300DL
คำอธิบาย
VARISTOR 18.5V 40A AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
18.5 V 40 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล แกน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
20.72 V
ผู้ผลิต
KYOCERA AVX
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
40 A
ชุด
พลังงาน
0.1J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
325 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
10 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
14 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
16.28 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แกน
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
18.5 V