VC08LC18A500DP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-2515-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-2515-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-2515-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VC08LC18A500DP
คำอธิบาย
VARISTOR 30A 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0805 (2012 เมตริก)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
30 A
ผู้ผลิต
KYOCERA AVX
พลังงาน
0.1J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
50 pF @ 1 MHz
โวลต์ AC สูงสุด
14 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
18 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
25 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
40 V