VC08LC18A500DP | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | VARISTOR 30A 0805 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 30 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0805 (2012 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - กระชาก 30 A |
ผู้ผลิต KYOCERA AVX | พลังงาน 0.1J |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | จำนวนของวงจร 1 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความจุไฟฟ้า @ ความถี่ 50 pF @ 1 MHz |
โวลต์ AC สูงสุด 14 V | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C (TA) |
โวลต์ DC สูงสุด 18 V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว, MLCV |
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด) 25 V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0805 (2012 เมตริก) |
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด) 40 V |