VC120605D150DP
VC120605D150DP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-2517-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-2517-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-2517-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VC120605D150DP
คำอธิบาย
VARISTOR 8.5V 150A 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8.5 V 150 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VC120605D150DP รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
10.2 V
ผู้ผลิต
KYOCERA AVX
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
150 A
ชุด
พลังงาน
0.4J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
3000 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
4 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
5.6 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
6.8 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
8.5 V