VC120630D650DP
VC120630D650DP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-2523-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-2523-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-2523-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VC120630D650DP
คำอธิบาย
VARISTOR 41V 120A 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
41 V 120 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 1206 (3216 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
VC120630D650DP รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
45.1 V
ผู้ผลิต
KYOCERA AVX
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
120 A
ชุด
พลังงาน
0.4J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
600 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
21 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
30 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
36.9 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
41 V