VCAS04AP704R7LATWA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-VCAS04AP704R7LATWATR-ND - เทปและม้วน (TR)
478-VCAS04AP704R7LATWACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-VCAS04AP704R7LATWADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VCAS04AP704R7LATWA
คำอธิบาย
VARISTOR 100V 1A 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 V 1 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0402 (1005 เมตริก)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
1 A
ผู้ผลิต
KYOCERA AVX
พลังงาน
0.03J
ชุด
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
4.7 pF @ 1 MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TA)
โวลต์ AC สูงสุด
52 V
เกรด
รถยนต์
โวลต์ DC สูงสุด
70 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
90 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
100 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
110 V