VCAS04AP704R7LATWA | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | VARISTOR 100V 1A 0402 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 100 V 1 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0402 (1005 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - กระชาก 1 A |
ผู้ผลิต KYOCERA AVX | พลังงาน 0.03J |
ชุด | จำนวนของวงจร 1 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้า @ ความถี่ 4.7 pF @ 1 MHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TA) |
โวลต์ AC สูงสุด 52 V | เกรด รถยนต์ |
โวลต์ DC สูงสุด 70 V | คุณสมบัติ AEC-Q200 |
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด) 90 V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว, MLCV |
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ) 100 V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0402 (1005 เมตริก) |
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด) 110 V |